KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM
- Kích thước ống thoát150
- Kích thước695 x 345 x 230 mm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Công suất hút900m[2]/h
- Công suất Motor120W
- Độ ồn38dB ( Mức Normal )
- Điện áp220V/50Hz
- Xuất xứViệt Nam
5,200,000 VNĐ
Mời quý khách để lại Số Điện Thoại, chuyên viên tư vấn Thiên Kim Home liên hệ tư vấn chi tiết
Hệ thống 4 showroom
Thông tin sản phẩm
Nguyên đai nguyên kiện, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
Bảo hành chính hãng.
Giao hàng nhanh chóng.
KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thông số kỹ thuật
| Tên máy hút mùi | Kocher K6370S |
| Thương hiệu | Kocher Xem thông tin hãng |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Công suất hút | 900 m³/h |
| Kích Thước máy hút | RxSxC 695 x 345 x 230 mm |
| Độ ồn | 38dB |
| Kiểu lắp | Âm tủ |
| Chất liệu toàn thân | Inox cao cấp sơn tĩnh điện kết hợp kính cường lực. |
| Bảng điều khiển | Có cảm ứng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Tiện ích | Điều khiển cảm ứng kết hợp vẫy tay thông minh. Hút khử mùi hiệu quả, giảm dầu mỡ trong bếp. Đèn LED chiếu sáng vùng nấu. Hoạt động êm với độ ồn thấp. Thiết kế âm tủ tiết kiệm không gian. |
| Đèn chiếu | LED |
| Phụ kiện đi kèm | Lưới lọc inox/aluminium. ,br>
Đèn LED tích hợp. Bộ than hoạt tính. Ống thoát khí. Bộ vít và phụ kiện lắp đặt. |
| Bảo hành | 3 năm |