KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM
- Kích thước ống thoát150
- Kích thước595x345x230mm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Công suất hút900m[2]/h
- Công suất Motor120W
- Độ ồn38dB ( Mức Normal )
- Điện áp220V/50Hz
- Xuất xứViệt Nam
4,500,000 VNĐ
Mời quý khách để lại Số Điện Thoại, chuyên viên tư vấn Thiên Kim Home liên hệ tư vấn chi tiết
Hệ thống 4 showroom
Thông tin sản phẩm
Nguyên đai nguyên kiện, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
Bảo hành chính hãng.
Giao hàng nhanh chóng.
KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thông số kỹ thuật
| Tên máy hút mùi | Máy hút mùi Kocher K6360 |
| Thương hiệu | Kocher Xem thông tin hãng |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Công suất hút | 900 m³/h |
| Kích Thước máy hút | RxSxC 595x345x230mm |
| Độ ồn | 38dB |
| Kiểu lắp | Âm tủ |
| Chất liệu toàn thân | Thép không gỉ + kim loại sơn tĩnh điện |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Bảng điều khiển | Nút bấm |
| Tiện ích | Đèn LED chiếu sáng vùng nấu 3 mức tốc độ hút Lưới lọc nhôm tháo rửa dễ dàng Có thể dùng hút xả ra ngoài hoặc tuần hoàn than hoạt tính Thiết kế âm tủ, tiết kiệm không gian |
| Đèn chiếu | LED |
| Phụ kiện đi kèm | Ống thoát khí (ống xả mùi) Lưới lọc nhôm Bộ ốc vít + giá treo lắp đặt Dây nguồn điện Than hoạt tính |
| Bảo hành | 3 năm |