8,350,000 VNĐ
Mời quý khách để lại Số Điện Thoại, chuyên viên tư vấn Thiên Kim Home liên hệ tư vấn chi tiết
Hệ thống 4 showroom
Thông tin sản phẩm
Nguyên đai nguyên kiện, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
Bảo hành chính hãng.
Giao hàng nhanh chóng.
Thông số kỹ thuật
| Tên máy hút mùi | Kocher K- 228T 900 |
| Thương hiệu | Kocher Xem thông tin hãng |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Kích Thước máy hút | RxSxC 900 x 500 x 875 mm |
| Công suất hút | 195W |
| Độ ồn | 46dbA (Công nghệ Ultra Swing siêu êm) |
| Kiểu lắp | Áp tường |
| Chất liệu toàn thân | Inox |
| Điện áp | 220v/50Hz |
| Bảng điều khiển | Nút bấm |
| Tiện ích | Hút 3 cấp độ linh hoạt. Khử trực tiếp bằng than hoạt tính hoặc xả ngoài qua ống thoát. Đèn LED chiếu sáng vùng nấu. Lưới lọc inox cao cấp dễ vệ sinh. Hẹn giờ linh hoạt. Công nghệ Ultra Swing vận hành siêu êm. Thiết kế decor gắn tường hiện đại |
| Đèn chiếu | 2 đèn |
| Phụ kiện đi kèm | Lưới lọc mỡ inox nhiều lớp. Bộ lọc than hoạt tính. Ống thoát khí. Ống che khói inox. Đèn LED tích hợp. Bộ vít và phụ kiện lắp đặt. |
| Bảo hành | 3 năm |