THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Ống thoát150mm
- Công suất motor120W
- Công suất hút900m3/h
- Độ ồn38 dbA (Mức Normal)
- 1 đèn led4*1.5W
- Điện áp220v/50Hz
- Ống thoát150mm
- Kích thước700m
3,550,000 VNĐ
Mời quý khách để lại Số Điện Thoại, chuyên viên tư vấn Thiên Kim Home liên hệ tư vấn chi tiết
Hệ thống 4 showroom
Thông tin sản phẩm
Nguyên đai nguyên kiện, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
Bảo hành chính hãng.
Giao hàng nhanh chóng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thông số kỹ thuật
| Tên máy hút mùi | Máy hút mùi Kocher K-6070V |
| Thương hiệu | Kocher Xem thông tin hãng |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Công suất hút | 900m³/h |
| Kích Thước máy hút | R x S x C:700 x420 x146mm |
| Độ ồn | 38dB( Mức Normal) |
| Kiểu lắp | âm dưới tủ bếp |
| Chất liệu toàn thân | Hợp kim cao cấp, phủ sơn tĩnh điện |
| Bảng điều khiển | Không cảm ứng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Tiện ích | Giúp tiết kiệm diện tích & an toàn hơn so với các mẫu phổ biến trên thị trường Hệ thống lưới lọc mỡ + tấm lọc dầu mỡ giúp tăng hiệu suất hút mùi, dễ dàng tháo rời và vệ sinh. Có thể khử trực tiếp và xả ngoài Thiết kế âm tủ |
| Đèn chiếu | Đèn LED 4*1.5W |
| Phụ kiện đi kèm | Lưới lọc kim loại Bộ than hoạt tính khử mùi Đèn LED tích hợp Ống thoát khí đường kính 150mm (tùy nơi bán có thể kèm hoặc hỗ trợ riêng) Bộ vít/phụ kiện lắp đặt cơ bản |
| Bảo hành | 3 năm |