Đặc tính sản phẩm
- Thiết kế kính đen hiện đại
- Động cơ BLDC Inverter tiết kiệm điện
- Công nghệ Eco Silence giảm tiếng ồn
- Tay phun kép Dual Spray Arm làm sạch hiệu quả
- Hệ thống sấy khí nóng hỗ trợ chống ẩm mốc
- Khoang rửa rộng với 3 khay chứa tiện lợi
29,580,000 VNĐ
Mời quý khách để lại Số Điện Thoại, chuyên viên tư vấn Thiên Kim Home liên hệ tư vấn chi tiết
Hệ thống 4 showroom
Thông tin sản phẩm
Nguyên đai nguyên kiện, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
Bảo hành chính hãng.
Giao hàng, lắp đặt miễn phí.
Thông số kỹ thuật
| Tên máy rửa chén | Máy rửa bát lắp độc lập thế hệ mới Grandx SMS8GX87B |
| Thương hiệu | Grandx Xem thông tin hãng |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Kích Thước máy rửa chén | (RxSxC)598 x 600 x 845 mm |
| Dung tích chứa | 15 bộ |
| Kiểu lắp | Độc lập/âm tủ |
| Số khay chứa | 3 khay linh hoạt |
| Tiêu thụ nước | Khoảng 9.5 lít/lần rửa |
| Công suất | 1760–2100W |
| Điện áp | 220–240V / 50Hz |
| Home connect | Không hỗ trợ |
| Chất liệu toàn thân | Inox phủ kính cường lực |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng LED ẩn |
| Chương trình rửa | 9 chương trình rửa của GrandX SMS8GX87B Rửa tự động Auto 60–70°C Rửa tiệt trùng Hygiene 72°C Rửa tiết kiệm ECO 50–70°C Rửa thủy tinh Glass 50–60°C Rửa 90 phút 55–65°C Rửa 58 phút 50–60°C Rửa thông thường Normal 60–70°C Ngâm trước khi rửa Soak Tự làm sạch máy Self-Cleaning 70°C |
| Chương trình vệ sinh máy | Self Clean |
| Tính năng sấy | Fresh Dry lưu trữ khô nhiều giờ |
| Tính năng an toàn | Aqua Stop, khóa trẻ em, chống rò rỉ |
| Độ ồn | ≤ 45 dB |
| Nguyên liệu rửa | Viên rửa, muối làm mềm nước, nước trợ xả |
| Bảo hành | 3 năm |