Đặc tính sản phẩm
- Mặt kính cường lực màu đen sang trọng
- Dual Vortex Wash rửa xoáy áp lực cao
- Eco Silence vận hành êm ái
- UV Tech hỗ trợ diệt khuẩn
- Đèn LED chiếu sáng khoang rửa
- Tự lưu chương trình khi mất điện
30,180,000 VNĐ
Mời quý khách để lại Số Điện Thoại, chuyên viên tư vấn Thiên Kim Home liên hệ tư vấn chi tiết
Hệ thống 4 showroom
Thông tin sản phẩm
Nguyên đai nguyên kiện, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
Bảo hành chính hãng.
Giao hàng, lắp đặt miễn phí.
Thông số kỹ thuật
| Tên máy rửa chén | Máy rửa bát lắp đặt độc lập hoặc âm tủ Grandx SMS8GX89B |
| Thương hiệu | Grandx Xem thông tin hãng |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Kích Thước máy rửa chén | (RxSxC)605 x 600x 775/805 mm |
| Dung tích chứa | 16 bộ |
| Kiểu lắp | Độc lập hoặc âm tủ |
| Số khay chứa | 3 khay + giỏ dao kéo |
| Tiêu thụ nước | Khoảng 9 lít/lần rửa |
| Công suất | 1828W |
| Điện áp | 220–240V / 50Hz |
| Home connect | Không hỗ trợ |
| Chất liệu toàn thân | Inox kết hợp kính cường lực |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng ẩn hiện đại |
| Chương trình rửa | Rửa tự động Auto 72°C Rửa chuyên sâu Intensive 72°C Rửa thông thường Universal 72°C Rửa ঞết kiệm ECO 50°C Rửa nhanh Rapid 45°C Rửa thủy ঞnh Glass 60°C Rửa Hygiene ঞệt trùng 72°C Ngâm trước khi rửa Soak Rửa nồi chuyên sâu Hot Pot 72°C đồ nhiều dầu mỡ Tự làm sạch máy Self-Cleaning 72°C |
| Chương trình vệ sinh máy | Self Cleaning 72°C |
| Tính năng sấy | Fresh & Drying lưu trữ khô 24h–168h |
| Tính năng an toàn | Khoá trẻ em - Child Lock Chức năng bảo vệ chống tràn, rò rỉ Overflow and Leakage Protection Công nghệ tia UV tech giúp ngăn ngừa và têu diệt mọi mầm mống vi khuẩn gây bệnh Chức năng Aqua stop giúp phát hiện và tự động kích hoạt khi bị rò rỉ nước |
| Độ ồn | ≤ 43 dB |
| Nguyên liệu rửa | Viên rửa, muối rửa, nước trợ xả |
| Bảo hành | 3 năm |