KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM
- Kích thước700mm
- Ống thoát150
- Công suất195W
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Độ ồn46dbA (Công nghệ Ultra Swing siêu êm).
- 2 đèn led4*1.5W*2
- Điện áp220v/50Hz
- Sản xuấtNhà máy hút mùi đầu tiên tại Việt Nam
Liên hệ
Hệ thống 4 showroom
Thông tin sản phẩm
Nguyên đai nguyên kiện, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
Bảo hành chính hãng.
Giao hàng nhanh chóng.
KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thông số kỹ thuật
| Tên máy hút mùi | Máy hút mùi Kocher TURBO X-988N |
| Thương hiệu | Kocher Xem thông tin hãng |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Công suất hút | khoảng 1400 – 1800 m³/h |
| Kích Thước máy hút | 700mm |
| Độ ồn | ≤ 46 dB |
| Kiểu lắp | Âm tủ |
| Chất liệu toàn thân | Inox + kính cường lực |
| Bảng điều khiển | Có cảm ứng |
| Điện áp | 220V – 240V / 50Hz |
| Tiện ích | 220–240V / 50Hz |
| Đèn chiếu | LED |
| Phụ kiện đi kèm | Lưới lọc mỡ bằng nhôm (3 tấm lọc) Ống thoát khí (φ150) Bộ vít + giá treo lắp đặt Dây nguồn điện Sách hướng dẫn sử dụng Than hoạt tính (dùng khi lắp chế độ hút tuần hoàn, không có ống thoát) |
| Bảo hành | 3 năm |