15,950,000 VNĐ
Mời quý khách để lại Số Điện Thoại, chuyên viên tư vấn Thiên Kim Home liên hệ tư vấn chi tiết
Hệ thống 4 showroom
Thông tin sản phẩm
Nguyên đai nguyên kiện, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
Bảo hành chính hãng.
Giao hàng nhanh chóng.
Thông số kỹ thuật
| Tên máy hút mùi | Máy hút mùi Kocher LUVIA PREMIUM 900 |
| Thương hiệu | Kocher Xem thông tin hãng |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Công suất hút | 1150 m³/h |
| Kích Thước máy hút | (DxRxC) 900 x 350 x 800 mm |
| Độ ồn | 45 dB |
| Kiểu lắp | Áp tường |
| Chất liệu toàn thân | Inox + kính cường lực |
| Bảng điều khiển | Có cảm ứng |
| Điện áp | 220V – 240V / 50Hz |
| Tiện ích | Cảm ứng điều khiển + vẫy tay (Wave Control) Hẹn giờ tắt máy Đèn LED chiếu sáng vùng bếp 5 cấp độ hút linh hoạt Chế độ Booster (tăng lực hút nhanh) Chế độ Fresh Air (làm sạch không khí nhẹ) Tự động tắt an toàn Lưới lọc nhôm dễ tháo rửa Hỗ trợ than hoạt tính (hút tuần hoàn) |
| Đèn chiếu | LED LumiLine |
| Phụ kiện đi kèm | Phụ kiện chính Lưới lọc mỡ bằng nhôm (Aluminum filter) Ống thoát khí Bộ vít + giá treo tường Dây nguồn điện Sách hướng dẫn sử dụng Than hoạt tính (dùng khi không lắp ống thoát) |
| Bảo hành | 3 năm chính hãng Kocher |