THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Công suất hút900m3/h
- Độ ồn38 dbA (Mức Normal).
- Đèn1 đèn led 4*1.5W
- Điện áp220v/50Hz
- Ống thoát150mm
- Công suất motor120W
3,850,000 VNĐ
Mời quý khách để lại Số Điện Thoại, chuyên viên tư vấn Thiên Kim Home liên hệ tư vấn chi tiết
Hệ thống 4 showroom
Thông tin sản phẩm
Nguyên đai nguyên kiện, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
Bảo hành chính hãng.
Giao hàng nhanh chóng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thông số kỹ thuật
| Tên máy hút mùi | Máy hút mùi Kocher K-6070PRO |
| Thương hiệu | Kocher Xem thông tin hãng |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Công suất hút | 900m³/h |
| Kích Thước máy hút | R x S x C:700x420x146mm |
| Độ ồn | 38 dbA (Mức Normal). |
| Kiểu lắp | Âm tủ |
| Chất liệu toàn thân | Vỏ ngoài làm từ hợp kim cao cấp phủ sơn tĩnh điện |
| Bảng điều khiển | Có cảm ứng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Tiện ích | Lưới lọc có thể tháo rời, rửa trong máy rửa bát mà không lo bị ăn mòn. Bề mặt nhẵn, hạn chế bám bẩn, dễ lau chùi. Điều khiển cảm ứng Slide linh hoạt. Dễ dàng sử dụng, vệ sinh nhanh chóng. Hệ thống lưới lọc mỡ + tấm lọc dầu mỡ giúp tăng hiệu suất hút mùi, dễ dàng tháo rời và vệ sinh. Hút 3 cấp độ linh hoạt Có thể khử trực tiếp hoặc xả ngoài Thiế kế âm tủ |
| Đèn chiếu | 1 đèn led 4*1.5W |
| Phụ kiện đi kèm | Bộ ốc vít lắp đặt Ống thoát khí Than hoạt tính (một số nơi có) Sách hướng dẫn |
| Bảo hành | 3 năm |