8,350,000 VNĐ
Mời quý khách để lại Số Điện Thoại, chuyên viên tư vấn Thiên Kim Home liên hệ tư vấn chi tiết
Hệ thống 4 showroom
Thông tin sản phẩm
Nguyên đai nguyên kiện, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
Bảo hành chính hãng 24 tháng.
Giao hàng nhanh chóng.
Thông số kỹ thuật
| Tên máy hút mùi | K-228T |
| Thương hiệu | Kocher Xem thông tin hãng |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Công suất hút | 195W |
| Kích Thước máy hút | 700W * 500S * 875H |
| Độ ồn | 46dbA |
| Kiểu lắp | Áp tường |
| Chất liệu toàn thân | Inox |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Bảng điều khiển | nút bấm |
| Tiện ích | ĐIỀU KHIỂN PHÍM CƠ 3 TỐC ĐỘ |
| Đèn chiếu | 2 đèn |
| Bảo hành | 3 Năm |