KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM
Dung tích25L
Kích thước sản phẩm595 × 350 × 390 mm
Kích thước lắp đặt600 x 355 x 395 mm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Công suất đầu vào1400W
Công suất vi sóng900W
Công suất nướng1000W
Điện áp220V / 50Hz
14,100,000 VNĐ
Mời quý khách để lại Số Điện Thoại, chuyên viên tư vấn Thiên Kim Home liên hệ tư vấn chi tiết
Hệ thống 4 showroom
Thông tin sản phẩm
Nguyên đai nguyên kiện, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
Bảo hành chính hãng.
Giao hàng nhanh chóng.
KÍCH THƯỚC SẢN PHẨM
Dung tích25L
Kích thước sản phẩm595 × 350 × 390 mm
Kích thước lắp đặt600 x 355 x 395 mm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Công suất đầu vào1400W
Công suất vi sóng900W
Công suất nướng1000W
Điện áp220V / 50Hz
Thông số kỹ thuật
| Tên lò vi sóng | Lò vi sóng Kocher KMEU-1025A |
| Thương hiệu | Kocher Xem thông tin hãng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Kích thước sản phẩm | (RxSxC) 595 × 350 × 390 mm |
| Kích thước hộc tủ | (RxSxC)595 × 390 × 388 mm |
| Kiểu lắp | Âm tủ |
| Dung tích khoang | 25 lít |
| Chất liệu mặt trước | kính cường lực đen cao cấp kết hợp khung kim loại. |
| Bảng điều khiển | Điện tử kết hợp cảm ứng |
| Công suất | Công suất đầu vào 1400W Công suất vi sóng 900W Công suất nướng 1000W |
| Chức năng | 5 mức công suất điều chỉnh Hẹn giờ nấu tự động Tự khởi động theo cài đặt Nhắc kết thúc chương trình Khóa trẻ em (Child Lock) Cửa kính quan sát bên ngoài |
| Đèn chiếu sáng | đèn chiếu sáng khoang lò tự động bật khi hoạt động |
| Phụ kiện đi kèm | KMEU-1025A đi kèm đĩa xoay thủy tinh, vòng đỡ, trục xoay và vỉ nướng. |
| Eco tiết kiệm điện | Không có |
| Bảo hành | 2 năm |