Thông tin sản phẩm
Dung dịch vệ sinh mặt kính bếp từ
Giúp tẩy rửa và làm sạch nhanh bề mặt
Sử dụng với vết cháy thức ăn, dầu mỡ
Thành phần hoạt tính an toàn
Làm sáng bóng bề mặt và sạch vết bám bẩn
165,000 VNĐ
Mời quý khách để lại Số Điện Thoại, chuyên viên tư vấn Thiên Kim Home liên hệ tư vấn chi tiết
Hệ thống 4 showroom
Thông tin sản phẩm
Nguyên đai nguyên kiện, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
Bảo hành chính hãng.
Giao hàng nhanh chóng.
Thông tin sản phẩm
Dung dịch vệ sinh mặt kính bếp từ
Giúp tẩy rửa và làm sạch nhanh bề mặt
Sử dụng với vết cháy thức ăn, dầu mỡ
Thành phần hoạt tính an toàn
Làm sáng bóng bề mặt và sạch vết bám bẩn
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Chai vệ sinh mặt kính bếp từ Kocher Ceramic |
| Thương hiệu | Kocher Xem thông tin hãng |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | hóa chất tẩy rửa dạng lỏng dùng cho mặt kính Ceramic. |
| Kích thước | khoảng 18 – 20 cm |
| Loại | Vệ sinh bếp |
| Tiện ích | Dễ sử dụng, thường dạng chai xịt Lau nhanh, không cần chà mạnh Không làm hỏng mặt kính Ceramic Giúp tiết kiệm thời gian vệ sinh bếp Phù hợp dùng hằng ngày hoặc vệ sinh định kỳ |
| Trọng lượng | Khoảng 300g |
| Chức năng | Làm sạch vết dầu mỡ, thức ăn bám, vết cháy nhẹ Tẩy vết bẩn trên mặt kính bếp từ Ceramic Giúp mặt bếp sáng bóng, không trầy xước Hỗ trợ bảo vệ bề mặt kính, hạn chế bám bẩn lại |
| Nhiệt độ | bảo quản dưới 40°C |
| Dung tích dùng | ~300ml |
| Bảo hành | 36 tháng |