Thông tin sản phẩm
Loại bỏ vết bẩn cặn mạnh mẽ
Không ăn mòn,sáng bóng
Khử mùi diệt khuẩn 99%
Tẩy vết cặn canxi váng cầu vồng
Xịt nhà tắm hữu cơ, hương đào tự nhiên
165,000 VNĐ
Mời quý khách để lại Số Điện Thoại, chuyên viên tư vấn Thiên Kim Home liên hệ tư vấn chi tiết
Hệ thống 4 showroom
Thông tin sản phẩm
Nguyên đai nguyên kiện, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
Bảo hành chính hãng.
Giao hàng nhanh chóng.
Thông tin sản phẩm
Loại bỏ vết bẩn cặn mạnh mẽ
Không ăn mòn,sáng bóng
Khử mùi diệt khuẩn 99%
Tẩy vết cặn canxi váng cầu vồng
Xịt nhà tắm hữu cơ, hương đào tự nhiên
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Chai tẩy cặn Rocher Canxi Sofish Nova |
| Thương hiệu | Rocher Xem thông tin hãng |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Dung dịch tẩy rửa dạng lỏng gốc axit hữu cơ nhẹ |
| Kích thước | cao khoảng 20–25 cm, đường kính 6–8 cm |
| Loại | Vệ sinh |
| Tiện ích | Làm sạch nhanh, không cần chà mạnh Giúp thiết bị bếp và nhà tắm sạch và thẩm mỹ hơn Hỗ trợ bảo vệ và kéo dài tuổi thọ thiết bị Dễ sử dụng dạng xịt, tiết kiệm thời gian vệ sinh |
| Trọng lượng | Khoảng 500–600 g |
| Chức năng | Tẩy cặn canxi, cặn vôi, vết ố nước cứng Làm sạch bề mặt như inox, kính, vòi nước, máy rửa bát Khử mảng bám lâu ngày, giúp bề mặt sáng sạch hơn |
| Dung tích dùng | 500ml dung dịch |
| Bảo hành | 36 tháng |