Thống tin sản phẩm:
Dung dịch dầu tẩy rửa mỡ Sofish Ultra
Giúp tẩy rửa nhanh chóng nhiều loại vết bẩn
kho tẩy trên nồi, chảo, xoong,lưới hút mùi...
Sử dụng với vết cháy thức ăn,dầu mỡ
Thành phần hoạt tính án toàn
Làm sạch bề mặt và sạc vết bám bẩn
145,000 VNĐ
Mời quý khách để lại Số Điện Thoại, chuyên viên tư vấn Thiên Kim Home liên hệ tư vấn chi tiết
Hệ thống 4 showroom
Thông tin sản phẩm
Nguyên đai nguyên kiện, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất.
Bảo hành chính hãng.
Giao hàng nhanh chóng.
Thống tin sản phẩm:
Dung dịch dầu tẩy rửa mỡ Sofish Ultra
Giúp tẩy rửa nhanh chóng nhiều loại vết bẩn
kho tẩy trên nồi, chảo, xoong,lưới hút mùi...
Sử dụng với vết cháy thức ăn,dầu mỡ
Thành phần hoạt tính án toàn
Làm sạch bề mặt và sạc vết bám bẩn
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Chai siêu tẩy dầu mỡ Kocher SOFISH ULTRA |
| Thương hiệu | Kocher Xem thông tin hãng |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | dung dịch tẩy rửa lỏng |
| Kích thước | 22 – 24 cm |
| Loại | Vệ sinh |
| Tiện ích | Giúp tiết kiệm thời gian lau chùi bếp và dụng cụ nấu ăn Dễ dùng dạng chai xịt, không cần pha chế Làm sạch nhanh, giảm công sức chà rửa Có thể dùng cho nhiều khu vực: nồi, chảo, bếp, máy hút mùi, lò nướng |
| Trọng lượng | khoảng 500g ~ 600g / chai |
| Chức năng | Tẩy dầu mỡ cứng đầu lâu ngày Làm sạch vết cháy khét trên: Nồi, chảo Bếp gas, bếp từ Lưới máy hút mùi Lò vi sóng, lò nướng Giúp bề mặt sáng bóng trở lại Hỗ trợ làm sạch nhanh chỉ sau vài phút xịt |
| Nhiệt độ | Bảo quản dưới 40°C |
| Dung tích dùng | 500ml |
| Bảo hành | 36 tháng |